Lokaúrslit / Final result

  # Áhöfn
Crew
Bíll
Car
Fl
Cl
Tími
Time
Í fyrsta
To first
Í næsta
To next
Refs 1a)
Pen 1a)
Refs 2b)
Pen 2b)
1 1 Baldur / Aðalsteinn Subaru Impreza N4 2:50:11 0:00 0:00
2 6 Daniel / Ásta Subaru Impreza N4 2:58:38 8:27 8:27 0:00 1:10
3 63 Magnús / Hafdís Ósk Subaru Impreza NT 3:02:07 11:56 3:29 0:00 0:00
4 62 Ólafur Þór / Tinna Rós Subaru Impreza GL NT 3:02:16 12:05 0:09 0:00 0:00
5 72 Paramore / Sharlott Land Rover Wolf XD J 3:11:33 21:22 9:17 0:00 0:10
6 70 Cookman /  Carter Land Rover Wolf XD J 3:22:37 32:26 11:04 0:00 0:00
7 64 Keli vert / Diddi Toyota Hilux J 3:24:44 34:33 2:07 0:00 0:10
8 71 Allford / McCarthy Land Rover Wolf XD J 3:28:45 38:34 4:01 0:00 0:00
9 73 Woolner / Hadlum Land Rover Wolf XD J 3:39:21 49:10 10:36 0:00 0:00
10 40 Arnkell / Ari Volvo 940 J 3:44:37 54:26 5:16 30:00 0:10
11 3 Baldur Arnar / Hanna Rún Subaru Impreza NT 3:48:04 57:53 3:27 0:00 2:00
12 22 Sighvatur /Anna María TomCat J 3:54:24 1:04:13 6:20 30:00 0:10
13 66 Palmer / Harford Land Rover Bowler Defender J 3:56:12 1:06:01 1:48 35:00 0:00
14 74 de Ronde / Sunderland Land Rover Wolf XD J 4:02:25 1:12:14 6:13 25:00 0:00
15 65 Stanley / Ásgeir Ingvi Land Rover Discovery J 4:07:25 1:17:14 5:00 0:00 0:00

Posted in 2015

Úrslit / Results

Preliminary results have been posted  / Úrslit hafa verið birt

  # Áhöfn
Crew
Bíll
Car
Fl
Cl
Tími
Time
Í fyrsta
To first
Í næsta
To next
Refs 1a)
Pen 1a)
Refs 2b)
Pen 2b)
1 1 Baldur / Aðalsteinn Subaru Impreza N4 2:50:11 0:00 0:00
2 6 Daniel / Ásta Subaru Impreza N4 2:58:38 8:27 8:27 0:00 1:10
3 63 Magnús / Hafdís Ósk Subaru Impreza NT 3:02:07 11:56 3:29 0:00 0:00
4 62 Ólafur Þór / Tinna Rós Subaru Impreza GL NT 3:02:16 12:05 0:09 0:00 0:00
5 72 Paramore / Sharlott Land Rover Wolf XD J 3:11:33 21:22 9:17 0:00 0:10
6 70 Cookman /  Carter Land Rover Wolf XD J 3:22:37 32:26 11:04 0:00 0:00
7 64 Keli vert / Diddi Toyota Hilux J 3:24:44 34:33 2:07 0:00 0:10
8 71 Allford / McCarthy Land Rover Wolf XD J 3:28:45 38:34 4:01 0:00 0:00
9 73 Woolner / Hadlum Land Rover Wolf XD J 3:39:21 49:10 10:36 0:00 0:00
10 40 Arnkell / Ari Volvo 940 J 3:44:37 54:26 5:16 30:00 0:10
11 3 Baldur Arnar / Hanna Rún Subaru Impreza NT 3:48:04 57:53 3:27 0:00 2:00
12 22 Sighvatur /Anna María TomCat J 3:54:24 1:04:13 6:20 30:00 0:10
13 66 Palmer / Harford Land Rover Bowler Defender J 3:56:12 1:06:01 1:48 35:00 0:00
14 74 de Ronde / Sunderland Land Rover Wolf XD J 4:02:25 1:12:14 6:13 25:00 0:00
Posted in 2015

Ráslisti leggur 4 / Starting order leg 4

After consulation with the Chairman of the Stewards of the Meeting the following is the starting order for leg 4:

Eftir viðræður við formann dómnefndar er rásröð fyrir legg 4 þannig:

  1. Car #1 Baldur / Aðalsteinn
  2. Car #6 Daniel / Ásta
  3. Car #99 Valdimar Jón / Skafti
  4. Car #19 Guðni Freyr / Pálmi Jón
  5. Car #63 Magnús / Hafdís Ósk
  6. Car #62 Ólafur Þór / Tinna Rós
  7. Car #3 Baldur Arnar / Hanna Rún
  8. Car #72 Paramore / Sharlott
  9. Car #22 Sighvatur /Anna María
  10. Car #70 Cookman /  Carter
  11. Car #40 Arnkell / Ari
  12. Car #66 Palmer / Harford
  13. Car #68 Johnston /  Menaghan
  14. Car #71 Allford / McCarthy
  15. Car #64 Keli vert / Diddi
  16. Car #73 Woolner / Hadlum
  17. Car #67 Haywood /  Lister
  18. Car #74 de Ronde / Sunderland
  19. Car #65 Stanley / Ásgeir Ingvi
Posted in 2015

Rásröð legg 2 / Starting order leg 2

Rásröð fyrir legg 2 / Starting list for leg 2:

  1. Car #99 Valdimar Jón / Skafti
  2. Car #1 Baldur / Aðalsteinn
  3. Car #3 Baldur Arnar / Hanna Rún
  4. Car #19 Guðni Freyr / Pálmi Jón
  5. Car #6 Daniel / Ásta
  6. Car #72 Paramore / Sharlott
  7. Car #63 Magnús / Hafdís Ósk
  8. Car #62 Ólafur Þór / Tinna Rós
  9. Car #71 Allford / McCarthy
  10. Car #22 Sighvatur /Anna María
  11. Car #66 Palmer / Harford
  12. Car #68 Johnston /  Menaghan
  13. Car #64 Keli vert / Diddi
  14. Car #70 Cookman /  Carter
  15. Car #73 Woolner / Hadlu
  16. Car #67 Haywood /  Lister
  17. Car #74 de Ronde / Sunderland
  18. Car #65 Stanley / Ásgeir Ingvi
  19. Car #40 Arnkell / Ari
Posted in 2015

Previously…